Author: q***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Chắc, cầm sướng tay
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Price: 30.000₫
Original Price: 33.000₫
| Material | Stainless Steel |
| Features | Portable |
| Power Supply | None |
| Pattern Type | Plain |
| Color | Silver |
| Type | Cuticle Tools |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 13.7 cm |
| Chiều rộng | 0.5 cm |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| SKU | sb2304258253436666 |
Author: q***h
Date:
Review: Chắc, cầm sướng tay
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: l***2
Date:
Review: Sử dụng dễ
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: l***i
Date:
Review: Perfact very satisfied
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: 9***1
Date:
Review: جيد نوعا ما مفيد للعناية بأظافر الرجلين
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm